Author: 8***s
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: يا بنات أنصحكم خذوها مرررره مريحه وكشخه بس خذو ع لون شعركم الطبيعي وتهبببببل 🥹🥹🥹🩷
Màu sắc: màu nâu
Price: 250.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 210 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb260310164447165121116 |
Author: 8***s
Date:
Review: يا بنات أنصحكم خذوها مرررره مريحه وكشخه بس خذو ع لون شعركم الطبيعي وتهبببببل 🥹🥹🥹🩷
Màu sắc: màu nâu
Author: z***b
Date:
Review: إن شاء الله زينه
Màu sắc: màu nâu
Author: 9***8
Date:
Review: المنتج يستحق المبلغ المدفوع: جميله جدا
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm